เมือ่วันที่ 26-28 สิงหาคม 2563 อบต.เสอเพลอได้จัดโครงการฝึกอบรมชุดปฏิบัติการจิตอาสาภัยพิบัติ โดยมีผู้นำชุมชนและตัวแทนจิตอาสาทั้ง 19 หมู่บ้านเข้าร่วมอบรม โดยมีนางสาวภาวิณี พลนิกรกิจ ปลัดอาวุโส อำเภอกุมภวาปี เป็นประธานในพิธีเปิด
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1602648582_1672-360x380.jpg)
เมือ่วันที่ 26-28 สิงหาคม 2563 อบต.เสอเพลอได้จัดโครงการฝึกอบรมชุดปฏิบัติการจิตอาสาภัยพิบัติ โดยมีผู้นำชุมชนและตัวแทนจิตอาสาทั้ง 19 หมู่บ้านเข้าร่วมอบรม โดยมีนางสาวภาวิณี พลนิกรกิจ ปลัดอาวุโส อำเภอกุมภวาปี เป็นประธานในพิธีเปิด