เมื่อวันที่ 3 กันยายน 2563 อบต.เสอเพลอได้จัดทำพิธีมอบรางวัลบุคคลต้นแบบด้านคุณธรรม จริยธรรม ให้กับบุคต้นแบบ ประจำปี 2563 โดยมีนายสมัย นครไพร นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ เป็นประธานในพิธีมอบ
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/09/1608187261_3644-1080x380.jpg)
เมื่อวันที่ 3 กันยายน 2563 อบต.เสอเพลอได้จัดทำพิธีมอบรางวัลบุคคลต้นแบบด้านคุณธรรม จริยธรรม ให้กับบุคต้นแบบ ประจำปี 2563 โดยมีนายสมัย นครไพร นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ เป็นประธานในพิธีมอบ