เมื่อวันที่ 9 เดือนธันวาคม พ.ศ.2562 นายสมัย นครไพร นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ข้าราชการและเจ้าหน้าที่องค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ ร่วมจัดนิทรรศการและเข้าร่วมงานวันต่อต้านคอรัชชั่นสากล ณ หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/10/1589440688_1676-1080x380.jpg)
เมื่อวันที่ 9 เดือนธันวาคม พ.ศ.2562 นายสมัย นครไพร นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ข้าราชการและเจ้าหน้าที่องค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ ร่วมจัดนิทรรศการและเข้าร่วมงานวันต่อต้านคอรัชชั่นสากล ณ หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี