วันที่ 23 ตุลาคม 2565 นายอภิศักดิ์ พรมโท นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ พร้อมด้วยสมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ ข้าราชการและบุคลากรเจ้าหน้าที่ ในสังกัด เข้าร่วมพิธีวางพวงมาลา เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว ณ ลานพระบรมราชานุสาวรีย์พระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว รัชกาลที่ 5 ที่ว่าการอำเภอกุมภวาปี จังหวัดอุดรธานี
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/109698-1018x1024.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/109700-768x1024.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_วันปิยมหาราช-23-ต.ค-65_๒๒๑๑๐๓_0-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_วันปิยมหาราช-23-ต.ค-65_๒๒๑๑๐๓_1-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_วันปิยมหาราช-23-ต.ค-65_๒๒๑๑๐๓_2-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_วันปิยมหาราช-23-ต.ค-65_๒๒๑๑๐๓_3-1024x768.jpg)