วันที่ 3 พฤศจิกายน 2565 นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ ร่วมด้วย สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ ข้าราชการ พนักงาน ร่วมกิจกรรมลงแขกเกี่ยวข้าว ณ บริเวณแปลงข้าวองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_ลงแขกเกี่ยวข้าว-3-พ.ย.65_๒๒๑๑๐๓_1-320x170.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_ลงแขกเกี่ยวข้าว-3-พ.ย.65_๒๒๑๑๐๓_2-320x170.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_ลงแขกเกี่ยวข้าว-3-พ.ย.65_๒๒๑๑๐๓_3-320x170.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_ลงแขกเกี่ยวข้าว-3-พ.ย.65_๒๒๑๑๐๓_5-320x170.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_ลงแขกเกี่ยวข้าว-3-พ.ย.65_๒๒๑๑๐๓_6-320x170.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_ลงแขกเกี่ยวข้าว-3-พ.ย.65_๒๒๑๑๐๓_14-320x170.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_ลงแขกเกี่ยวข้าว-3-พ.ย.65_๒๒๑๑๐๓_15-320x170.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_ลงแขกเกี่ยวข้าว-3-พ.ย.65_๒๒๑๑๐๓_16-320x170.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_ลงแขกเกี่ยวข้าว-3-พ.ย.65_๒๒๑๑๐๓_20-320x170.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_ลงแขกเกี่ยวข้าว-3-พ.ย.65_๒๒๑๑๐๓_24-320x170.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_ลงแขกเกี่ยวข้าว-3-พ.ย.65_๒๒๑๑๐๓_25-320x170.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_ลงแขกเกี่ยวข้าว-3-พ.ย.65_๒๒๑๑๐๓_35-320x170.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_ลงแขกเกี่ยวข้าว-3-พ.ย.65_๒๒๑๑๐๓_38-320x170.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_ลงแขกเกี่ยวข้าว-3-พ.ย.65_๒๒๑๑๐๓_49-320x170.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_ลงแขกเกี่ยวข้าว-3-พ.ย.65_๒๒๑๑๐๓_50-320x170.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_ลงแขกเกี่ยวข้าว-3-พ.ย.65_๒๒๑๑๐๓_51-320x170.jpg)
วันที่ 3 พฤศจิกายน 2565 นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ ร่วมด้วย สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ ข้าราชการ พนักงาน ร่วมกิจกรรมลงแขกเกี่ยวข้าว ณ บริเวณแปลงข้าวองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ