เมื่อวันที่ 23 ธันวาคม 2564 ว่าที่ ร้อยโทกฤดากร อึ่งสะกาว ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการหนูน้อยสุขภาพดี แค่นี้เราทำได้ ประจำปีงบประมาณ 2564 โดยมีผู้เข้ารวมอบรมผู้ปกครองศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก ทั้ง 4 แห่ง
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2021/12/โครงการหนูน้อยสุขภาพดีแค่นี้เราทำได้-8-1080x380.jpg)
เมื่อวันที่ 23 ธันวาคม 2564 ว่าที่ ร้อยโทกฤดากร อึ่งสะกาว ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการหนูน้อยสุขภาพดี แค่นี้เราทำได้ ประจำปีงบประมาณ 2564 โดยมีผู้เข้ารวมอบรมผู้ปกครองศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก ทั้ง 4 แห่ง