เมื่อวันที่ 24 มกราคม 2565 เวลา 09.00 – 12.00 น. ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ ได้จัดกิจกรรม “ส่งเสริมวัฒนธรรมองค์กรต่อการบริการประชาชนโดยยึดหลักธรรมาภิบาล” ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ โดยมีนายอภิศักดิ์ พรมโท นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ เป็นประธานเปิดพร้อมมอบนโยบาย ผู้เข้าร่วมกิจกรรม ประกอบด้วย คณะผู้บริหาร พนักงานองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ จำนวน 60 คน ซึ่งกิจกรรมมุ่งเน้นให้เจ้าหน้าที่ในหน่วยงานมีทัศนคติ ค่านิยมในการปฏิบัติงานอย่างซื่อสัตย์สุจริต มีจิตสำนึกที่ดี รับผิดชอบต่อหน้าที่ ตามมาตรฐานทางจริยธรรมของเจ้าหน้าที่ของรัฐ พัฒนาคุณธรรมและความโปร่งใสขององค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น และมุ่งเน้นการให้บริการประชาชน
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/01/183400-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/01/183409-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/01/183410-1024x768.jpg)