![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/02/54014-1024x768.jpg)
เมื่อวันที่ 11 พฤศจิกายน 2564 เวลา 09.30 น. ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ องค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอได้จัดประชุมคณะกรรมติดตามและประเมินผลแผนพัฒนา ประจำปีงบประมาณ 2565 ประกอบด้วย ผู้แทนโรงเรียน กศน. ผู้แทนประชาชน ตัวแทนสภาท้องถิ่น และองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ ร่วมประชุมเพื่อติดตามและประเมินผลแผนพัฒนาฯ และเสนอความต้องการของประชาชน สู่ที่ประชุมเพื่อพิจารณาร่วมกัน เพื่อใช้เป็นแนวทางในการพัฒนาแผนฯ เพื่อสนองต่อความต้องการของประชาชนอย่างเต็มที่
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/02/54016-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/02/54015-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/02/54013-1024x768.jpg)