เมื่อวันที่ 8 มีนาคม 2565 เวลา 09.00 – 12.00 น. ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ นายอภิศักดิ์ พรมโท นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ พร้อมด้วย กำนันตำบลเสอเพลอ ผู้ใหญ่บ้านสงเปลือยทั้ง 4 หมู่ คณะกรรมการวัดโนนพระ ได้จัดประชุมหารือและร่วมระดมความคิดในประเด็นปัญหาการบริหารจัดการที่สาธารณะบริเวณวัดโนนพระ บ้านสงเปลือย โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อให้ประชาชนในพื้นที่ได้จัดสรรการดำเนินงานด้านสาธารณูปโภค การใช้ประปาหมู่บ้านให้เกิดประโยชน์กับประชาชนต่อไป
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_ประชุมออกโฉนดที่ดินวัดโนนพระ-8-มี.ค-65_๒๒๐๔๐๘_5-1024x576.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_ประชุมออกโฉนดที่ดินวัดโนนพระ-8-มี.ค-65_๒๒๐๔๐๘_1-1024x576.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_ประชุมออกโฉนดที่ดินวัดโนนพระ-8-มี.ค-65_๒๒๐๔๐๘_3-1024x576.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_ประชุมออกโฉนดที่ดินวัดโนนพระ-8-มี.ค-65_๒๒๐๔๐๘_4-1024x576.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_ประชุมออกโฉนดที่ดินวัดโนนพระ-8-มี.ค-65_๒๒๐๔๐๘_6-1024x576.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_ประชุมออกโฉนดที่ดินวัดโนนพระ-8-มี.ค-65_๒๒๐๔๐๘_2-1024x576.jpg)