เมื่อวันที่ 7 พฤษภาคม 2564 เวลา 13.00 น. นายสมัย นครไพร นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ เป็นประธานเปิดกิจกรรม “ส่งเสริมวัฒนธรรมองค์กรต่อการบริการประชาชนโดยยึดหลักธรรมาภิบาล” โดยมีคณะผู้บริหาร ข้าราชการ พนักงานและสมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ เข้าร่วมกิจกรรม มีวัตถุประสงค์เพื่อยกระดับการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของหน่วยงานภาครัฐ(ITA) และสร้างความตระหนักให้บุคลากรปฏิบัติงานด้วยความโปร่งใส ยึดหลักธรรมาภิบาลและต่อต้านการทุจริตทุกรูปแบบ
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_อบรมสมานฉันท์-ผู้สมัคร-ส.อบต.นายก_๒๒๐๕๑-1024x576.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_อบรมสมานฉันท์-ผู้สมัคร-ส_0.อบต.นายก_๒๒๐๕๑-1024x576.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_อบรมสมานฉันท์-ผู้สมัคร-ส_1.อบต.นายก_๒๒๐๕๑-1-1024x576.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_อบรมสมานฉันท์-ผู้สมัคร-ส_2.อบต.นายก_๒๒๐๕๑-1024x576.jpg)