เมื่อวันที่ 30 มิถุนายน 2565 นายอภิศักดิ์ พรมโท นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ เป็นประธานพิธีเปิดโครงการค่ายคุณธรรม อบรมวินัย คุณธรรม จริยธรรม นักเรียนระดับชั้นประถามศึกษาที่ 4-6 ณ วัดใหม่สงเปลือย
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/06/89982-768x1024.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/06/89983-768x1024.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/06/89984-768x1024.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/06/89985-768x1024.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/06/89986-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/06/S__412303363-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/06/S__412303365-1024x768.jpg)
![](https://soephole.go.th/home/wp-content/uploads/2022/06/S__412303366-1024x768.jpg)
เมื่อวันที่ 30 มิถุนายน 2565 นายอภิศักดิ์ พรมโท นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสอเพลอ เป็นประธานพิธีเปิดโครงการค่ายคุณธรรม อบรมวินัย คุณธรรม จริยธรรม นักเรียนระดับชั้นประถามศึกษาที่ 4-6 ณ วัดใหม่สงเปลือย